Hạ sốt Doliprane 2,4%

  • Hạ sốt Doliprane là siro với thành phần có paracetamol nên giúp giảm đau, hạ sốt nhanh (từ 15 – 30p sau khi uống), hiệu quả cho trẻ từ 3 – 26 kg (dùng được cho bé từ 9 tháng trở lên). Với 2.4g paracetamol/ 100ml thuốc.
  • Khác với thuốc hạ sốt Efferalgan có mùi vị khó uống, Siro hạ sốt Dolipranekhông chứa đường, vị ngọt trong thuốc là từ maltitol và sorbitol và có vị dâu rất dễ uống. Thuốc có tác dụng trong vòng 6h.
  • Thuốc hạ sốt cho bé của pháp Doliprane được sản xuất và kiểm tra nghiêm ngặt theo tiêu chuẩn của Châu Âu nên các mẹ hoàn toàn có thể yên tâm sử dụng cho bé.
  • Đặc biệt siro hạ sốt Doliprane không gây hại cho gan của bé. (Lưu ý liều dùng cho bé).
BÁO GIÁ TỐT
Shop gọi điện báo giá, xác nhận và giao hàng tận nơi
Danh mục: Từ khóa: ,

Call Now